Bayanin Hukumar Interface

I. Gabatarwa

Tare da amfani da batirin ƙarfe da lithium a cikin ɗakunan ajiya na gida da kuma tashoshin tushe, an kuma gabatar da buƙatun aiki mai girma, aminci mai yawa, da kuma aiki mai tsada ga tsarin sarrafa batir.

Wannan samfurin allon sadarwa ne na duniya wanda aka tsara musamman don batirin adana makamashi na gida, wanda za'a iya amfani dashi sosai a ayyukan adana makamashi.

 

 

II.ayyuka

Aikin sadarwa mai layi ɗaya yana tambayar bayanai game da BMS

Saita sigogin BMS

Barci da farkawa

Amfani da wutar lantarki (0.3W~0.5W)

 

Tallafin nunin LED

Sadarwar RS485 mai layi biyu

Sadarwar CAN mai layi biyu

Goyi bayan busassun lambobi guda biyu

Aikin nuni na matsayin LED

III. Danna don yin barci da farkawa

Barci

Allon dubawa da kansa ba shi da aikin barci, idan BMS ya yi barci, allon dubawa zai kashe.

Wake

Danna maɓallin kunnawa sau ɗaya zai farka.

IV. Umarnin Sadarwa

Sadarwar RS232

Ana iya haɗa hanyar sadarwa ta RS232 da kwamfutar mai masaukin baki, ƙimar baud ta asali ita ce 9600bps, kuma allon nuni zai iya zaɓar ɗaya daga cikin biyun kawai, kuma ba za a iya raba shi a lokaci guda ba.

Sadarwar CAN, sadarwa ta RS485

Matsakaicin saurin sadarwa na CAN shine 500K, wanda za'a iya haɗa shi da kwamfutar mai masaukin baki kuma ana iya haɓaka shi.

Matsakaicin sadarwar RS485 na asali shine 9600, ana iya haɗa shi da kwamfutar mai masaukin baki kuma ana iya haɓaka shi.

CAN da RS485 hanyoyin sadarwa ne masu layi biyu, waɗanda ke tallafawa ƙungiyoyi 15 na batir a layi ɗaya

sadarwa, CAN lokacin da mai masaukin ya haɗu da mai juyawar, RS485 ya kamata ya kasance a layi ɗaya, RS485 lokacin da mai masaukin ya haɗu da mai juyawar, CAN ya kamata ya kasance a layi ɗaya, yanayi biyu suna buƙatar goge shirin da ya dace.

Tsarin makullin V.DIP

Idan aka yi amfani da PACK a layi ɗaya, ana iya saita adireshin ta hanyar maɓallin DIP akan allon haɗin don bambance PACKs daban-daban, don guje wa saita adireshin zuwa iri ɗaya, ma'anar maɓallin DIP na BMS yana nufin teburin da ke ƙasa. Lura: Dials 1, 2, 3, da 4 dials ne masu inganci, kuma dials 5 da 6 an tanada su ne don ayyuka masu tsawo.

500c04d9e90065d7a96627df0e45d07

VI. Zane-zane na zahiri da zane-zanen girma

Hoton zahiri na tunani: (bisa ga ainihin samfurin)

d57f850928fe4a733504424649864c0

Zane girman motherboard: (bisa ga zane tsarin)

2417a42d62dba8bbfad7ce9f38ad265

Lokacin Saƙo: Agusta-26-2023

TUntuɓi DALY

  • Adireshi: Lamba ta 14, Titin Gongye ta Kudu, Filin Masana'antu na Songshanhu kimiyya da Fasaha, Birnin Dongguan, Lardin Guangdong, China.
  • Lamba: +86 13215201813
  • lokaci: Kwanaki 7 a mako daga karfe 00:00 na safe zuwa karfe 24:00 na yamma
  • Imel: dalybms@dalyelec.com
  • Dokar Sirri ta DALY
Aika Imel