A ƙarshen watan Mayu na wannan shekarar, an gayyaci Daly don halartar The Battery Show Europe, babban baje kolin batura a Turai, tare da sabon tsarin sarrafa batura. Dangane da hangen nesa na fasaha da ƙarfin bincike da ƙirƙira, Daly ya nuna sabuwar fasahar sarrafa batir lithium gaba ɗaya a baje kolin, wanda ya ba kowa damar ganin ƙarin sabbin damammaki don amfani da batir lithium.
A lokacin tafiyar zuwa baje kolin, Daly ta kuma cimma haɗin gwiwa na fasaha da Jami'ar Fasaha ta Kaiserslautern - An zaɓi tsarin sarrafa batir na Daly a cikin Jami'ar Fasaha ta Kaiserslautern da ke Jamus a matsayin kayan tallafi don samar da wutar lantarki ta ruwa, kuma ta shiga azuzuwan kwalejoji da jami'o'i na ƙasashen waje.
Jami'ar Fasaha ta Kaiserslautern, wacce ta gabace ta ita ce Jami'ar Trier (Jami'ar Millennium) da kuma "Jami'ar da ta fi kyau a Jamus". Binciken kimiyya da koyarwa na Jami'ar Fasaha ta Kaiserslautern suna da alaƙa da aiki da haɗin gwiwa sosai da masana'antar. Akwai jerin cibiyoyin bincike a jami'ar da kuma cibiyar bayanai game da haƙƙin mallaka. A cikin 'yan shekarun nan, Sashen Lissafi, Lissafi, Injiniyan Injiniya, Kimiyyar Kwamfuta, Injiniyan Masana'antu da Injiniyan Lantarki na makarantar sun kasance cikin manyan 10 a Jamus.
Babban fannin injiniyan lantarki na Jami'ar Fasaha ta Kaiserslautern ya fara amfani da kayan aikin tsarin wutar lantarki na ruwa daga tsarin adana makamashi na Samsung SDI gaba ɗaya. Bayan amfani da tsarin sarrafa batir na Daly, farfesoshin darussa masu alaƙa a jami'ar sun fahimci ƙwarewa, kwanciyar hankali da fasaha na samfurin, kuma sun yanke shawarar amfani da tsarin sarrafa batir na Lithium don gina tsarin wutar lantarki na ruwa a matsayin kayan koyarwa na aiki ga aji.
Farfesan yana amfani da batura 4 da aka sanya musu lithium 16 series 48V 150A BMS da kuma 5A parallel module. Kowane batir yana da injin 15KW don amfani, don haka an haɗa su cikin cikakken tsarin wutar lantarki na ruwa.
Ƙwararrun Daly sun shiga cikin gyaran aikin, sun taimaka masa wajen samar da hanyar sadarwa mai santsi da kuma gabatar da shawarwari masu dacewa game da samfurin. Misali, ba tare da amfani da allon sadarwa ba, ana iya aiwatar da aikin sadarwa mai layi ɗaya kai tsaye ta hanyar BMS, kuma ana iya gina tsarin BMS na musamman + BMS na bayi 3, sannan BMS na asali zai iya tattara bayanai. Ana tattara bayanan BMS na mai masaukin baki kuma ana aika su zuwa inverter na ruwa, wanda zai iya sa ido sosai kan yanayin kowane fakitin baturi da kuma tabbatar da ingantaccen aikin tsarin.
A matsayinta na babbar kamfani mai fasaha mai mayar da hankali kan bincike da ci gaba, samarwa, tallace-tallace da kuma hidimar sabbin tsarin sarrafa batir na makamashi (BMS), Daly ta tara fasaha tsawon shekaru da yawa, ta horar da injiniyoyin ƙwararru a masana'antu da dama, kuma tana da fasahar mallakar fasaha kusan 100. A wannan karon, an zaɓi tsarin sarrafa batir na Daly a cikin azuzuwan jami'o'i na ƙasashen waje, wanda hakan shaida ce mai ƙarfi cewa ƙarfin fasaha na Daly da ingancin samfura sun sami karbuwa sosai daga masu amfani. Tare da goyon bayan ci gaban fasaha, Daly za ta dage kan bincike da haɓaka kai tsaye, ci gaba da inganta gasa na kamfanin, haɓaka ci gaban matakin fasaha na masana'antar, da kuma samar da tsarin sarrafa batir mai ƙwarewa da wayo ga sabuwar masana'antar makamashi.
Lokacin Saƙo: Yuni-10-2023
