CIBF Kai Tsaye | Zauren nunin Daly ya yi "kyau sosai"!

Kwanan nan, an gudanar da bikin baje kolin fasahar batir na kasa da kasa na Shenzhen karo na 15 (CIBF2023) a babban dakin taro na kasa da kasa da cibiyar baje kolin kasa da kasa ta Shenzhen (Bao)An Sabon Zaure). Jigon wannan taron musayar fasaha na CIBF2023 shine "batir mai ƙarfi, batirin adana makamashi, da kuma ƙwayar mai".

第1张

Daly ya shafe shekaru da yawa yana da hannu dumu-dumu a fannin tsarin sarrafa batir (BMS). A wannan karon, ya kawo kayayyaki iri-iri da hanyoyin sarrafa batir masu inganci a baje kolin batirin CIBF (rumfar: 10T251), inda ya nuna wa masu sauraro Daly a matsayin ƙwararriyar mai samar da mafita ga tsarin sarrafa batir has R&D mai ƙarfi iyawa, masana'antu iyawa,da kuma iyawar sabisy.

第2张

  Daly Zauren baje kolin yana amfani da tsarin budewa a bangarorin biyu. Ya kafa wurin nuna samfuri, wurin tattaunawa da masu sauraro, da kuma wurin nuna kayan aiki. Yana amfani da hanyoyi daban-daban na nuna kayayyaki kuma yana amfani da "abubuwa na gaske da samfura" don nuna kayayyaki a dukkan fannoni, yana jawo hankalin masana'antu da yawa na cikin gida da na waje. Masana, a sama abokan ciniki da kuma abokan cinikin da ke ƙasa da sashen masana'antu, da kuma abokan hulɗar masana'antu sun zo don yin magana da tattaunawa.

第3张

Kamfanin BMS mai ƙarfin halin yanzu mai jure girgiza da kuma ajiyar gida mai haɗa hanyar sadarwaBMS Dal ya nunay ya sami yabo daga masu baje kolin. Sabon samfurin "lithium wire sequence monitor & equalizer" wanda za a ƙaddamar nan ba da jimawa ba ya lashe kyautaryabona abokan ciniki da yawa kuma sun bayyana nasuniyyas na haɗin gwiwa. Akwai mutane da yawa a wurin baje kolin, kuma DalyMa'aikatan fasaha nas da kuma ƙungiyar 'yan kasuwa suna tattaunawa da kowanne mai baje kolin cikin haƙuri da kuma fahimtar fasaha ta ƙwararru.

第4张

Baje kolin Batir na CIBF na Ƙasa da Ƙasa zai ɗauki tsawon kwana uku, tun daga ranar 16 ga Mayu kuma zai ɗauki tsawon lokaci har zuwa 18 ga Mayu. Barka da zuwa ga kowa da kowa don ziyartar Daly Zauren Nunin (10T251) don gudanar da tattaunawa mai zurfi da mu, tattauna haɗin gwiwar kasuwanci, da kuma neman sabon ci gaba a fannin batirin lithium!


Lokacin Saƙo: Mayu-18-2023

TUntuɓi DALY

  • Adireshi: Lamba ta 14, Titin Gongye ta Kudu, Filin Masana'antu na Songshanhu kimiyya da Fasaha, Birnin Dongguan, Lardin Guangdong, China.
  • Lamba: +86 13215201813
  • lokaci: Kwanaki 7 a mako daga karfe 00:00 na safe zuwa karfe 24:00 na yamma
  • Imel: dalybms@dalyelec.com
  • Dokar Sirri ta DALY
Aika Imel