| NO | Abubuwan gwaji | Sigogi na asali na masana'anta | Naúrar | Bayani | |
| 1 | Fitowa | Matsakaicin fitarwa na yanzu | 100 | A | |
| Caji | Ƙarfin caji | 58.4 | V | ||
| Matsakaicin halin caji | 50 | A | Ana iya saitawa | ||
| 2 | Aikin daidaitawa mara aiki | Ƙarfin wutar lantarki mai daidaitawa | 3.2 | V | Ana iya saitawa |
| Daidaita matsin lamba na bambancin buɗewa | 50 | mV | Ana iya saitawa | ||
| Daidaito A Kan Yanayi | Gamsar da duka biyun: 1. A ƙarƙashin caji2. Ƙarfin wutar lantarki mai bambancin buɗewa na daidaitawar daidaitawa3. Cimma ƙarfin wutar lantarki mai kunna-kunnawa na daidaitawar daidaitawar saita | ||||
| Ma'aunin halin yanzu | 100±20 | mA | Bayani | ||
| 3 | Kariyar caji mai yawa ta Cell guda ɗaya | Ƙarfin ƙararrawa na ƙararrawa na matakin caji mai yawa na 1 na Cell guda ɗaya | 3.65±0.05 | V | Ana iya saitawa |
| Jinkirin ƙararrawa na matakin caji mai yawa na 1 na wayar hannu ɗaya | 1±0.8 | S | |||
| Ƙarfin wutar lantarki mai dawo da ƙararrawa na 1 na ƙararrawa mai yawa na Cell guda ɗaya | 3.55±0.05 | V | |||
| Jinkirin dawo da ƙararrawa na matakin caji mai yawa na 1 na wayar salula ɗaya | 1±0.8 | S | |||
| Ƙarfin wutar lantarki na kariya daga ƙwayoyin cuta guda ɗaya matakin caji mai yawa 2 | 3.75±0.05 | V | |||
| Jinkirin kariya daga caji fiye da kima na tantanin halitta guda ɗaya matakin 2 | 1±0.8 | S | |||
| Ƙarfin wutar lantarki mai kariya daga ƙwayoyin cuta guda ɗaya matakin caji mai yawa na 2 | 3.65±0.05 | V | |||
| Jinkirin dawo da kariya daga ƙarin caji na tantanin halitta guda ɗaya matakin 2 | 1±0.8 | S | |||
| 4 | Kariyar fitar da ruwa fiye da kima ta sel ɗaya | Ƙarfin ƙararrawa na ƙararrawa na 1 na matakin fitar da ruwa fiye da kima na tantanin halitta ɗaya | 2.3±0.05 | V | Ana iya saitawa |
| Jinkirin ƙararrawa na matakin 1 na fitar da ruwa fiye da kima na sel ɗaya | 1±0.8 | S | |||
| Ƙarfin wutar lantarki mai dawo da ƙararrawa na 1 na ƙwayar cuta guda ɗaya | 2.4±0.05 | V | |||
| Jinkirin dawo da ƙararrawa ta matakin 1 na wayar salula ɗaya | 1±0.8 | S | |||
| Ƙarfin kariya na matakin kariya na ƙwayoyin halitta guda ɗaya mai yawan fitar da ruwa sama da 2 | 2.2±0.05 | V | |||
| Jinkirin kariya daga fitar da ruwa fiye da kima na tantanin halitta guda ɗaya matakin 2 | 1±0.8 | S | |||
| Ƙarfin wutar lantarki mai kariya daga ƙwayoyin cuta guda ɗaya matakin fitarwa na 2 | 2.3±0.05 | V | |||
| Jinkirin dawo da ƙarin ƙwayoyin halitta mataki na 2 na kariya daga fitar da ruwa daga sel guda ɗaya | 1±0.8 | S | |||
| 5 | Jimlar kariyar caji fiye da kima ta ƙarfin lantarki | Jimlar ƙarfin lantarki mai caji fiye da kima matakin ƙararrawa na 1 | 58.4±0.8 | V | |
| Jimlar jinkirin ƙararrawa na matakin 1 na ƙarfin lantarki mai yawa | 1±0.8 | S | |||
| Jimlar ƙarfin lantarki mai caji fiye da kima matakin 1 ƙarfin lantarki mai dawo da ƙararrawa | 56.8±0.8 | V | |||
| Jimlar jinkirin dawo da ƙararrawa na matakin 1 na ƙarfin lantarki mai yawa | 1±0.8 | S | |||
| Jimlar ƙarfin lantarki mai caji fiye da kima matakin 2 na kariya | 60±0.8 | V | |||
| Jimlar jinkirin kariya daga ƙarfin lantarki mai wuce gona da iri matakin 2 | 1±0.8 | S | |||
| Jimlar ƙarfin lantarki mai caji fiye da kima matakin 2 ƙarfin lantarki mai kariya | 58.4±0.8 | V | |||
| Jimlar jinkirin dawo da kariya daga ƙarfin lantarki mai yawa matakin 2 | 1±0.8 | S | |||
| 6 | Jimlar kariyar fitarwa ta ƙarfin lantarki | Jimlar ƙarfin lantarki mai caji fiye da kima matakin ƙararrawa na 1 | 36.8±0.8 | V | |
| Jimlar jinkirin ƙararrawa na matakin 1 na ƙarfin lantarki mai yawa | 1±0.8 | S | |||
| Jimlar ƙarfin lantarki mai caji fiye da kima matakin 1 ƙarfin lantarki mai dawo da ƙararrawa | 38.4±0.8 | V | |||
| Jimlar jinkirin dawo da ƙararrawa na matakin 1 na ƙarfin lantarki mai yawa | 1±0.8 | S | |||
| Jimlar ƙarfin lantarki mai caji fiye da kima matakin 2 na kariya | 35.2±0.8 | V | |||
| Jimlar jinkirin kariya daga ƙarfin lantarki mai wuce gona da iri matakin 2 | 1±0.8 | S | |||
| Jimlar ƙarfin lantarki mai caji fiye da kima matakin 2 ƙarfin lantarki mai kariya | 36.8±0.8 | V | |||
| Jimlar jinkirin dawo da kariya daga ƙarfin lantarki mai yawa matakin 2 | 1±0.8 | S | |||
| 7 | Kariyar caji/fitar da wutar lantarki fiye da kima | Ƙararrawar ƙararrawa ta matakin 1 ta fitar da wutar lantarki mai yawa | 120±3% | A | |
| Jinkirin ƙararrawa na matakin 1 na fitar da wutar lantarki fiye da kima | 1±0.8 | S | |||
| Fitar da wutar lantarki mai ƙarfi matakin 2 na kariya | 150±3% | A | |||
| Jinkirin kariyar matakin 2 na fitar da iska mai yawa | 1±0.8 | S | |||
| Yanayin sakin | Cire kayan ya ɗaga | ||||
| Cajin wutar lantarki mai wuce gona da iri matakin ƙararrawa na 1 | 60±3% | A | |||
| Jinkirin ƙararrawa na caji fiye da kima na matakin 1 | 1±0.8 | S | |||
| Cajin wutar lantarki mai wuce gona da iri mataki na 2 na kariya | 75±3% | A | |||
| Cajin wutar lantarki mai wuce gona da iri mataki na 2 na kariya | 1±0.8 | S | |||
| Yanayin sakin | Cire caja don saki | ||||
| 8 | Kariyar gajeriyar da'ira | Yanayin kariyar da'ira ta gajere | Cire caja don saki | ||
| Jinkirin kariyar da'ira na ɗan gajeren lokaci | 10~500 | Amurka | Ainihin gwajin yana ƙarƙashin batirin abokin ciniki da aka mayar wa kamfaninmu don gwaji. | ||
| An saki kariyar gajeriyar da'ira | cire sakin kaya | ||||
| 9 | Tsarin ciki | Babban juriya na da'ira | <20 | mΩ | |
| 10 | Amfani da shi a yanzu | Ruwan lantarki mai amfani da kai yayin aiki | <35 | mA | Ba a haɗa da amfani da kai na module ba |
| Amfani da kai a yanayin barci | <800 | uA | Shigarwa: babu sadarwa, babu wutar lantarki, babu siginar maɓalli | ||
| Lokacin barci | 3600 | S | |||
| 11 | Girman BMS | Dogon*Faɗi*Babba(mm)166*65*24 | |||
Lokacin Saƙo: Oktoba-05-2023
