A cikin 'yan shekarun nan, tare da ci gaba da yaɗuwar motocin lantarki da motocin lantarki masu haɗaka, amfani da batura masu yawan kuzari kamar batirin lithium-ion ya zama ruwan dare. Domin ci gaba da ingantawa.BMS batirin lithium aiki da biyan buƙatun kasuwa, Dongguan Daly Kamfanin Electronic Co., Ltd. ya ƙaddamar da wani sabon sigar fasahar zamani ta zamaniDalyBMS na fara mota, wandasuna da fa'idodi fiye da tsohon sigar. Fa'idodin sabuwar sigar sune kamar haka.
BMS mai yawan aiki
TheDaly fara motaBMS zai iya jure wa manyan kwararar ruwa, tare da matsakaicin kwararar ruwa mai ci gaba har zuwa 150A da kuma matsakaicin kwararar ruwa mai 1000A-1500A na tsawon daƙiƙa 5 zuwa 15Wannan siffa ta saBMS suna da ingantaccen ikon farawa, wanda zai iya tabbatar da farawar abin hawa yadda ya kamata.
Mai ƙarfiwurin wanke zafi iyawa
A lokaci guda, domin inganta kare batirin da kumaBMS, daDaly fara mota BMS yana amfani da PCB na aluminum substrate da tsarin matse zafi na aluminum alloy. Wannan ƙirar tana da kyakkyawan tasirin watsa zafi kuma tana iya rage zafin jiki na tsarin gaba ɗaya yadda ya kamata.
Ƙaramin girma
Idan aka kwatanta da na gargajiyaBMS, girmanDaly fara mota BMS ƙarami ne kuma mafi ya dace da shigar da fakitin batir. A cikin tsarin ƙira, injiniyoyi sun yi la'akari da tsarin tsarin gaba ɗaya, mafi kyawun amfani da sarari, kuma sun sa samfurin ya zama mai sauƙi kuma ya fi ƙanƙanta.
Danna maɓallin don tilasta aikin farawa
Bugu da ƙari,BMS kuma yana da aikin farawa mai ƙarfi mai maɓalli ɗaya. Ta hanyar maɓallan zahiri ko APP na wayar hannu (SMART)BMS), masu amfani za su iya kunna ƙarfin lantarki mai ƙarancin wutar lantarki da dannawa ɗaya, su samar da wutar lantarki ta gaggawa na daƙiƙa 60, sannan su tabbatar da fara motar cikin sauƙi a cikin mawuyacin hali.
Kyakkyawan juriya ga low da high zafin jiki
Sanyi koyaushe yana rage ƙarfin baturi da ingancinsa, kuma yana da sauƙi a sami matsalolin rage ƙarfin farawa a yanayin zafi mai ƙarancin zafi. Domin magance wannan matsalar,Daly BMS na fara mota ya rungumi sabuwar ƙira ta rashin capacitor na lantarki. Wannan ƙira za ta iya farawa ba tare da tsoron raguwar zafin jiki a yanayin zafi mai ƙarancin zafi ba, kuma babu haɗarin zubewar capacitor na lantarki. A cikin kewayon zafin jiki na -40℃zuwa 85℃, daBMS ana iya amfani da shi akai-akai.
Shakewa da kuma dropproof
Na ƙarshe amma ba mafi ƙaranci ba, daBMS yana ɗaukar tsarin tukunya, wanda zai iya hana ci gabanBMS daga lalacewa da manyan hanyoyi yayin tuki, yana ƙara tsawon rayuwar sabis na motarBMS.
Gabaɗaya, an sabunta sigarDaly BMS na fara mota zai iya kawo ƙarin fa'idodi kuma ya biya buƙatun kasuwa. A matsayinsa na babban kamfani a fannin kayan lantarki na motoci, DongguanDaly Kamfanin Electronic Co., Ltd. ya zuba jari mai yawa a fannin bincike da haɓakawa, da kuma samar da kayayyakiDaly BMS na fara motaMun yi imanin cewa tare da ci gaba da ci gaba da fasaha da kirkire-kirkire,Daly Tabbas kayan lantarki za su ƙaddamar da ƙarin ingantattun kayayyakin lantarki na motoci don ba da gudummawa ga ci gaban masana'antar.
Lokacin Saƙo: Afrilu-24-2023
