Daly ta ci gaba zuwa wani sabon babi kuma ta ƙaddamar da alamar kasuwanci a shekarar 2022 don ƙirƙirar fasahar zamani da kuma ƙirƙirar duniyar makamashi mai kore.
Don Allah a lura cewa tsofaffin kayayyakin tambari da sabbin kayayyaki za a kawo su bazuwar a lokacin haɓaka tambari.
Fasahar allurar ABS mai sassa ɗaya da aka rufe gaba ɗaya, tana kama da wacce ba ta da ruwa, tana guje wa gajeren zangon BMS da ruwa ke haifarwa wanda ke haifar da gobara, da sauransu, wanda ke haifar da gogewar BMS kuma ba za a iya gyara ta ba.
Ɗauki maganin IC, guntu mai inganci, daidaiton gano ƙarfin lantarki a cikin ±0.025V, gano da'ira mai laushi, kariyar gajeriyar da'ira har zuwa 250~500uS. Rubuta shirin aiki daban-daban don tabbatar da ingantaccen aikin batirin da kuma jure wa matsaloli masu rikitarwa cikin sauƙi.
DALY ta yi bincike da haɓaka muhimman abubuwa, inganta ayyuka, ƙirƙira masu lasisi, da sauransu. Mataki, ci gaba da ƙirƙira, ci gaba da samun ci gaba, ta amfani da ƙarfin samfura. Sannan, nemo hanyar da ta dace da ci gabanka.
Mutum mai hazaka da kayan aiki masu inganci
DALY BMS tana da ma'aikata sama da 500 da kayan aiki sama da 30 na zamani kamar injinan gwaji na zafi mai yawa da ƙarancin zafi, mitar kaya, na'urorin gwajin batir, kabad masu caji da fitarwa masu wayo, teburan girgiza, da kabad ɗin gwaji na HIL. Kuma a nan muna da layukan samarwa masu wayo guda 13 da kuma yankin masana'antar zamani mai murabba'in mita 100,000 yanzu, tare da fitar da BMS sama da miliyan 10 a kowace shekara.
Ta hanyar haɗa shugabanni takwas a cikin bincike da haɓaka allunan kariya daga batirin lithium (BMS), a fannoni na lantarki, software, sadarwa, tsari, aikace-aikace, kula da inganci, fasaha, kayan aiki, da sauransu, suna dogaro da juriya kaɗan-kaɗan da ƙoƙari, sun samar da babban BMS.
Ayyukan AI